Chào mừng bạn đến với diễn đàn của trường THPT gia bình số 1
Bạn hãy đăng kí nếu chưa là thành viên của diễn đàn
Đăng Nhập:Dành cho men của diễn đàn
Đăng Kí: Dành cho Khách chưa có Tài Khoản
Do not display again: Giúp ẩn mục này
Chúc bạn một ngày Vui vẻ.........
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của trường THPT gia bình số 1
Bạn hãy đăng kí nếu chưa là thành viên của diễn đàn
Đăng Nhập:Dành cho men của diễn đàn
Đăng Kí: Dành cho Khách chưa có Tài Khoản
Do not display again: Giúp ẩn mục này
Chúc bạn một ngày Vui vẻ.........
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhThong kE baj viGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết)

Go down 
Tác giảThông điệp
Kevil.Kute
Thank nIên - 18
Thank nIên - 18
Kevil.Kute

Points 216
Sinh nhật : 07/01/1994
Job/hobbies : Thíck cái gì tao coi là thíck và cần thiết
Humor : Giang hồ là nhà

ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết) Empty
Bài gửiTiêu đề: ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết)   ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết) I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 7:11 am

Em yêu hôm qua em hỏi anh rằng anh đối

xử với em tốt chừng nào.Nhất thời anh chẳng nghĩ ra gì cả.Qua một

đêm suy nghĩ anh cũng nghĩ ra vài điểm anh đối xử tốt với em.

1/ trước khi quen em thì anh lãnh học bổng, rồi khi quen em thì em lãnh học

bổng anh.

2/ có một quả táo em ăn, có 2 quả em ăn quả to hơn ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết) 429358

3/ em xấu xí như vậy anh vẫn bảo em xinh, anh đẹp trai thế em lai. bảo anh xấu ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết) 578434

4/ đi chơi toàn anh chi tiền, về kí túc xá anh phải ăn mì tôm ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết) 202563

5/ khi muốn hôn anh em hôn liền , nhưng khi anh muốn hôn em thì lại phải xin phép!! hizk ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết) 139837

6/ đến nhà em anh phải ngủ ở ghế sofa, em đén nhà anh thì anh cũng phải ngủ ở ghế sofa
ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết) 17977
7/ lần em ốm anh giảm 2kg , lần anh ốm em lại tăng 2kg ( vì em đến chăm sóc anh em ăn hết mọi thứ) ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết) 430113

8/ con chó cảnh nhà anh đẻ anh mang tặng em con đẹp nhứt, nhưng em lại tặng anh con cà vàng em nuôi gần chết, hại anh chăm nó 2 ngày phải đem đi chôn

9/ trước khi quen em anh ngủ 8 tiếng, quen em rồi anh ngủ còn có 4

10/ trước khi quen em ngày nào anh cũng ăn sáng, quen em rùi thì anh chỉ còn ăn tối

11/ ra đường gặp cướp anh đánh nó em bảo anh côn đồ, anh không đánh em lại bảo anh hèn!! hizk ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết) 749504

12/ đi xe anh đi cẩn thận em bảo anh kém thế, anh đi nhanh em lại bảo đi ẩu

13/ em lấy lược ra chải ngay ngã tư, anh vuốt tóc một cái em bảo anh điệu thế

14/ anh nói nhiều em bảo anh lắm mồm, anh nói ít em lại bảo anh không biết nói à!

15/ anh nhắc em đủ mọi thứ em lại bảo anh là **** em à! , anh không nói gì em lại bảo anh chả quan tâm đến em gì cả

16/ em đòi anh hiểu em, nhưng em chả hiểu quái về anh cả???

còn nhiều nhưng em chỉ post đến đó thui kẻo các bác nhìn dài quá lại chán
Kevil.Kute
Thank nIên - 18
Thank nIên - 18
Kevil.Kute

Points 216
Sinh nhật : 07/01/1994
Job/hobbies : Thíck cái gì tao coi là thíck và cần thiết
Humor : Giang hồ là nhà

ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết)   ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết) I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 7:13 am

Tại Một Quán Bar Bên Pháp tât' cả Mọi người đang chăm chú lắng nghe nhạc thì bỗng có một thanh niên to lớn xuat hiện Tới Quầy Bar Gọi Liền Hai Cốc Beer uống Một Hơi Hết liền hai cốc rồi lấy một cái ghế ghỗ đập vào đùi mình lam cái ghế gẫy làm đôi rồi nhìn mọi người với đầy thách thức ...thấy thế có một thanh niên vao quầy bar gọi liền 4 cốc beer rôi` một hơi hết sạch 4 cốc beer :alucard:

Nhặt hai Mảnh ghế vùa gãy trập lại rui` dưa lên đùi mình ...rắc một cái 2 mảnh ghế Đã thành 4 Mảnh rồi nhìn mọi người với vẻ thách thức ... tất cả mọi người trong quan' bar đều im lặng ...Bỗng có một ông già khoảng 70 tuổi bước tư tư` tới quầy bar gọi một cốc nước cam rồi uống một hơi hết sạch ... tất cả mọi người đều lăng yên nhìn về phía ông già... tiếp đó ông già nhặt 4 mảnh ghế gãy lên trập lại rùi đưa lên đùi mình rắc một cái ông gia` gãy xương bánh chè rồi nhìn mọi người đầy vẻ thách thức...:

=))=))

ĐỌC VÀ CƯỜI THẦM! CƯỜI TO VẢ VỠ MỒM (Zô đọc thì biết)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cười nhá
» hƠi bẬy xÍu.. mÀ pÙn cƯờI pÀ kOn Ạk..
» Cười vui
» CƯỜI VỠ MỘT LUÔN NHÁ
» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis